Kalmomi

0

'Yan wasa

0

Magana

Kirkirar kalma sanannu ne ga mutanen da aka biya su aikin rubutu. Yawancin takardun ilimi suna da wasu ƙuntatawa na tsawon, ya zama kalmomi 1,000 ko 80,000. Kodayake akwai iyakancewa ta hanyar sakin layi ko shafuka, abin da ya fi dacewa shi ne auna waɗannan nau'ikan shinge a cikin kalmomi ko haruffa. Tsayawa a cikin iyaka yana da mahimmanci. Akwai ma takamaiman rarrabe littattafai da yawan kalmomi. Kirkirar kalma yana da dogon tarihi motsa shi ta fuskoki daban-daban. Amma burin farko na waɗannan ƙididdigar ya kasance don haɓaka ƙamussu na nau'ikan nau'ikan irin su, na yau da kullun, na amfani, ko mahimmin kalmomi tare da babban maƙasudin samar da kamus don koyarwa da koyo da ƙididdigar rubutu, rubuta harshe, ko karatun sauƙi a sauƙaƙe. kuma mai nagarta sosai.

Menene Wordcounter?

Wordcounter kayan aiki ne wanda ke sauƙaƙe aikin ƙididdige haruffa, kalmomi, jumloli, sakin layi, da shafuka a ainihin lokacin, tare da nahawu da kuma rubutun haruffa. Daga cikin fa'idodin nasa shine nazarin ƙididdigar yawan kalmomi, inda zaku iya ganin menene kalmomin da kuke maimaitawa gaba ɗaya cikin rubutun (mai amfani don yin SEO mai kyau, alal misali) kuma, musamman, agogon gudu don sarrafa tsawon lokacin da zai dore. Hakanan yana da ikon fada maka sau nawa ana karanta kalmomin rubutun ka, da kuma ginin kalmomin guda biyu ko uku. Neman tsari a manyan rubuce-rubuce na iya zama da wuya a yi da hannu, amma kwamfutoci na iya taimakawa. Counter Word yana taimaka maka ka fara nazarin rubutu da yawa amma yana nuna maka kalmomi da jimlolin da aka fi amfani dasu.

Masu bincike na yanar gizo na zamani suna tallafawa ƙididdigar kalmomi, kuma akwai nau'ikan kida da yawa akan layi, wasu masu rubutun suna da kayan aiki na asalin don ƙidaya kalmomi suma. Za a iya samun ɗan kaɗan har ma da babban bambanci a cikin ƙididdigar kalmomin da aka samar ta injuna masu ƙididdige kalmomi daban-daban. A halin yanzu, babu dokoki ko tsarin da ke bayyana abin da yakamata a yi amfani da shi don ƙididdige kalmomi, kuma kayan aikin ƙidaya kalmomi daban-daban suna amfani da makircin su. Ma'anar kalmar da aka fi amfani da ita ita ce "haruffa da ke kusa da rata, waɗanda ke isar da ma'ana," amma shirye-shirye daban-daban sun haɗa da ma'anoni daban-daban a cikin wannan abin guda.

Kirkirar kalma ta amfani da Microsoft Word

Yawancin mutane suna buga rubutu a cikin Microsoft Word, mafi yawan kayan aikin ƙididdige kalma. Isticsididdigar Kalmar Microsoft Microsoft ta ɗauki duk abin da ke tsakanin sarari biyu kalma, kasancewa lamba ce ko alama ce. A gefe guda, Kalma ba ta haɗa a cikin ƙididdigar kalmarta ƙididdigar rubutun a cikin akwatunan rubutu ko siffofi ba, wannan na iya faruwa wasu lokuta don ƙara adadin adadin kalmomi zuwa ƙididdigar kalmarku.

Musamman kalmomin ƙidaya kayan aiki

Takamaiman kayan aikin ƙididdige kalma sun fi na Microsoft Word. Yawancin lokaci, mai amfani na iya ƙayyade a cikin ku kuna son ƙidaya lambobi ko haɗa rubutu daga ƙarin abubuwa zuwa ƙididdigar adadin kalmar. Mafi kyawun kayan aikin ƙidaya yawanci suna da damar ƙididdigar kalmomi a cikin manyan kalmomi, maƙallanci, bayanin kula, ƙwallon ƙafa, ƙarshen bayanai, akwatunan rubutu, fasali, maganganu, rubutu mai ɓoye, rubutu a cikin takaddun haɗin da aka haɗa. Hakanan, zasu iya samar da adadin kalma a cikin babban adadin tsarin fayil.

Sun ce saboda wadannan bambance-bambancen ne yawan ƙididdigar kalmomin da aka ƙera ta hanyar takamaiman ƙididdigar ƙididdigar kalmomi yawanci tana ƙididdige kalmomi / raka'a fiye da lambar kalma a cikin Microsoft Word.

Apps don kirga kalmomi

Kodayake ba su da ayyuka da yawa kamar sigogin tebur, akwai kuma aikace-aikacen hannu don ƙididdige kalmomi da haruffa. Dangane da batun Android, zamu iya amfani da Maganar Magana, mai sauƙin app wacce ke ƙididdige kalmomi, haruffa tare da sarari, haruffa ba tare da sarari da jumla ba.

Aikace-aikacen iPhone shine mafi mahimmanci, kuma lakabinsa ya bar ƙaramin ɗaki don rashin tabbas: Nuna kalma, hali, ko sakin layi, kuma wannan shine abin da app ɗin ke yi, ba ƙari kuma ba ƙasa.

  • Kalmomi
    0
  • Kalmomi na Musamman
    0
  • 'Yan wasa
    0
  • 'Yan wasa (babu sarari)
    0
  • Jumla
    0
  • Sanarwar Mafi Tsayi (kalmomi)
    0
  • Sanarwa mafi kankanta (kalmomi)
    0
  • Avg. Jumla (kalmomi)
    0
  • Avg. Jumla (chars)
    0
  • Matsakaici. tsawon magana
    0
  • Sakin layi
    0
  • Shafuka
    0
  • Salo
    0
  • Lines
    0
  • Lokacin Karatu
    0
  • Lokacin Magana
    0
  • Lokacin Rubutun Hannu
    0

Muna amfani da kukis, don kawai bin diddigin ziyartar gidan yanar gizon mu, ba mu adana kowane bayanan sirri.